Siro Giảm Đau Hạ Sốt Cho Trẻ 2-11 tuổi Children’s Tylenol Pain Fever 120ml (Vị Dâu)

280.000

– Siro Children’s Tylenol Pain + Fever chứa 160 miligam acetaminophen mỗi liều 5 ml. Sản phẩm này là để giảm sốt và giảm đau tạm thời cho những cơn đau nhức nhẹ do cảm lạnh thông thường, cúm, đau họng, đau đầu và đau răng, hoạt động nhẹ nhàng trên dạ dày và dành cho trẻ em từ 2 tuổi đến 11 tuổi.

– Vị dâu dễ uống và được hầu hết các bé yêu thích. Siro hạ sốt Tylenol cho trẻ em là thương hiệu được các bác sĩ nhi khoa khuyên dùng để giảm đau & hạ sốt cho các bé. Tylenol đã được nhiều bậc phụ huynh tin tưởng chọn dùng con mình trong nhiều thập kỷ qua.

Mô tả

Siro Children’s Tylenol Pain + Fever chứa 120 miligam.Là sản phẩm giúp giảm sốt và giảm đau tạm thời cho những cơn đau nhức nhẹ do cảm lạnh thông thường, cúm, đau họng, đau đầu và đau răng ở trẻ nhỏ từ 2 đến 11 tuổi. Siro giảm đau hạ sốt Children’s Tylenol Pain+Fever vị trái dâudễ sử dụng cùng công thức hoạt động nhẹ nhàng trên dạ dày giúp cắt nhanh tạm thời và an toàn cho những cơn sốt/ đau ở trẻ.

🔴 Tham khảo thêm sản phẩm khác của chợ tại: chohangnhap.net/cuahang

🔴Cập nhật nhanh nhất các sản phẩm mới của chúng tôi tại Fanpage: CHỢ HÀNG NHẬP.Vitamin bổ sung –

Hotline: 0961 668 365 (có zalo/viber) để được tư vấn đặt hàng.

Siro Giảm Đau Hạ Sốt Cho Trẻ 2-11 tuổi Children’s Tylenol Pain Fever

Tên sản phẩm: Siro Giảm Đau Hạ Sốt Cho Trẻ 2-11 tuổi Children’s Tylenol Pain Fever

Quy cách đóng gói: Chai 120ml

Nhà sản xuất: Tylenol

Xuất xứ: Mỹ

Hướng dẫn sử dụng: 

– Liều dùng:

+ Dưới 24 lb (11 kg) (dưới 2 tuổi): hỏi bác sĩ.

+ 24-35 lb (11-16 kg) (2-3 tuổi): 5 mL

+ 36-47 lb (16-21 kg) (4-5 tuổi): 7.5 mL

+ 48-59 lb (22-27 kg) (6-8 tuổi): 10 mL

+ 60-71 lb (27-32 kg) (9-10 tuổi): 12.5 mL

+ 72-95 lb (33-43 kg) (11 tuổi): 15 mL

Hoặc dùng theo chỉ dẫn của bác sĩ.

Lắc đều trước khi sử dụng.

* Mỗi muỗng cà phê tương đương 5 ml. Để hiệu quả nhanh và an toàn cho bé, dùng ly nhựa Tylenol để chia liều chính xác : 1 TSP = 1 muỗng (5ml), 11/2 TSP = 11/2 muỗng (7,5ml)…
Các lần uống cách nhau ít nhất 4 giờ, không quá 5 lần mỗi ngày.
Lắc kỹ chai thuốc trước khi dùng.

Qúa Liều:

Liều tối thiểu gây độc ở trẻ em là 150 mg/kg.
Triệu chứng : buồn nôn, nôn, biếng ăn, xanh tái.
Xử trí : rửa dạ dày hoặc gây nôn bằng xirô ipeca, dùng chất giải độc N-acetylcysteine.

Chống chỉ định:

Trẻ nhạy cảm với acetaminophen.
Tương tác thuốc:
Uống acetaminophen có thể làm sai lệch kết quả định lượng acid uric trong máu bằng phương pháp acid phosphotungstic ; và định lượng đường máu bằng glucose-oxydase-peroxydase.
Tác dụng phụ:
Kích ứng dạ dày nhẹ, có thể xảy ra nhưng rất hiếm.

Lưu ý:

– Sử dụng theo liều chỉ định, không được sử dụng vượt mức cho phép

– Không sử dụng sản phẩm nếu con seal nắp bị vỡ

– Bảo quản nơi khô thoáng, tránh ánh nắng mặt trời

– Để xa tầm tay của trẻ em.

Công dụng:

✓ Giảm đau và hạ sốt ở trẻ em.

✓ Giảm các triệu chứng cảm lạnh, cúm, viêm họng, nhức đầu, đau răng.

✓ Chứa acetaminophen (160 miligam acetaminophen mỗi liều 5ml)

✓ Hoạt động nhẹ nhàng không hại dạ dày.

Đối tượng sử dụng:

– Trẻ em từ 2 tuổi đến 11 tuổi

Thành phần: 

– 160 miligam………………acetaminophen

❗️ Mã vạch, xuất xứ và hạn sử dụng in trên sản phẩm. Sản phẩm được cập nhật date mới thường xuyên, inbox hoặc call cho shop để biết date sản phẩm mới nhất.

❗️ Sản phẩm không phải là thuốc và không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.

👉Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm và giá cả vui lòng vào trang web :https://www.chohangnhap.net/

👉Nói không với hàng rẻ kém chất lượng.

👉Liên hệ 0961668365 / 0707678365 (có zalo, viber) để được tư vấn và đặt hàng sản phẩm.

👉Giao hàng nhanh trên toàn quốc, trả tiền trực tiếp cho nhân viên giao hàng.

 

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.