Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Liqui Gels chai 200 viên nang mềm của Mỹ chứa Ibuprofen 200mg

450.000

Thuốc giảm đau hạ sốt Advil Liqui Gel 200mg hộp 160 viên của Mỹ.

➥ Thuốc giảm đau hạ sốt Advil Liqui Gel 200mg giúp xua tan những cơn đau nhức khó chịu như: đau đầu, đau răng, đau xương khớp, đau do chấn thương, mổ xẻ, đau bụng kinh nguyệt.

➥ Công thức giảm đau tối ưu, không chứa steroid thường thấy ở thuốc giảm đau –  giảm nguy cơ tác dụng phụ nguy hiểm đến sức khỏe.

Mô tả

💦Advil là gì?

Mặc dù có rất nhiều viên uống giảm đau có sẵn để bán mà không cần toa bác sĩ. Điều quan trọng là phải biết sự khác biệt giữa chúng. Viên uống giảm đau Advil® có thành phần là ibuprofen, là một phần của một loại chống viêm không steroid (NSAID) bao gồm cả aspirin và naproxen sodium. Các nghiên cứu lâm sàng đã chỉ ra rằng khi được thực hiện theo chỉ dẫn, Advil® là viên uống giảm đau an toàn và hiệu quả.

Advil® khác với các viên uống giảm đau khác của OTC. Advil® không chứa acetaminophen, một thành phần hoạt chất được bao gồm trong nhiều chất giảm đau khác.

Bệnh nhân và bác sĩ tin rằng Advil® có thể giúp giảm đau nhanh chóng và lâu dài: đau đầu, đau cơ, viêm khớp nhẹ và đau khớp khác, và đau lưng.

+ Tham khảo sản phẩm khác của chợ tại: chohangnhap.net

+ Cập nhật nhanh chóng sản phẩm mới tại Fanpage: CHỢ HÀNG NHẬP / Zalo: 0707 678 365 để được tư vấn thêm.

Tên sản phẩm: Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Liqui Gels chứa Ibuprofen 200mg 

Quy cách đóng góp: Hộp 200 viên mềm

Nhà sản xuất: Advil 

Xuất xứ: Mỹ

Hạn sử dụng: Xem trực tiếp trên bao bì sản phẩm

Công dụng:  Viên uống giảm đau hạ sốt Advil® Liqui-Gels® Minis có tác dụng giảm nhanh các triệu chứng, các cơn đau mà các loại viên uống giảm đau khác không làm được. *
Các bác sĩ khuyên dùng Advil® Liqui-Gels® Mini vì nó cắt nhanh các cơn đau đầu, đau lưng, đau cơ, đau bụng kinh, viêm khớp nhẹ và đau khớp khác, đau nhức do cảm lạnh.

💦HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG:

Uống 1 viên (200mg) mỗi 4-6 tiếng đồng hồ, mỗi ngày (trong vòng 24 tiếng đồng hồ)không uống quá 6 viên ; nếu quá đau thì có thể uống 2viên/lúc, nhưng cũng không uống quá 6 viên/ngày trừ khi có bác sỹ

– Người lớn & trẻ em Trên 12 tuổi 1-2 viên mỗi 4-6 giờ, không quá 6 viên/24 giờ.

– Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng

– Nếu cần thêm thông tin, xin hỏi ý kiến bác sỹ.

– Advil với Ibuprofen 200 mg sẽ giúp bạn nhanh chóng lấy lại tinh thần, tiếp tục với công việc, cuộc sống hằng ngày của bạn !!!

💦THÀNH PHẦN CỦA MỖI VIÊN GIẢM ĐAU ADVIL 200MG

Solubilized Ibuprofen 200mg (NSAID)

💦THẬN TRỌNG:

Phụ nữ có thai & cho con bú. Không dùng quá 10 ngày.

Sử dụng cho trẻ em dưới 12 tuổi phải có chỉ định và sự theo dõi của bác sĩ.

Chỉ dùng hạ sốt cho trẻ khi thân nhiệt của trẻ trên 38,50C. Chú ý chườm mát và bổ sung oresol đề phòng mất nước cho trẻ.

Sản phẩm cũng có những tác dụng không mong muốn chung giống như các sản phẩm kháng viêm không steroid khác nhưng ít có tác dụng không mong muốn đối với dạ dày – ruột hơn,

Sản phẩm cũng ảnh hưởng tới sự ức chế kết tập tiểu cầu, nhưng tác dụng này có thể hồi phục được

⚠️Một số tác dụng phụ có thể gặp phải: Ợ nóng, đau dạ dày nhẹ, rối loạn tiêu hóa, nhức đầu, chóng mặt, lo lắng, phản ứng nhạy cảm

Khi dùng kết hợp một số sản phẩm nhất đinh theo toa, chế độ ăn uống có thể dẫn đến tác dụng không mong muốn như: Giảm hiệu quả sản phẩm; Giảm khả năng hấp thụ sản phẩm; Làm mất tác dụng hoặc giảm tác dụng sản phẩm

⚠️Ngưng sử dụng nếu bạn có các biểu hiện sau:

– Vấn đề hay tác dụng phụ nghiêm trọng do sử dụng thuốc giảm đau hay hạ sốt.

– Dạ dày có vấn đề sau khi dùng, chẳng hạn như chứng ợ nóng, đau bụng, loét , chảy máu hay bị cao huyết áp.

– Dị ứng Alert: Ibuprofen có thể gây nên phản ứng dị ứng nặng có thể bao gồm phát ban, hen suyễn (thở khò khè) sưng mặt hay sốc.

 

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.