Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg Chai 325 viên của Mỹ

780.000

➥Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength cần thiết có trong tủ thuốc gia đình. Sản phẩm mang hiệu quả giảm đau đầu, đau răng, đau xương khớp, hạ sốt,… được điều chế an toàn khi sử dụng.

➥Tylenol Extra Strength là sản phẩm được sản xuất tại Mỹ được thiết kế cho người lớn có tác dụng giảm đau nhức và giúp hạ sốt. Thành phần Acetaminophen hàm lượng 500mg đạt chuẩn, giảm đau hiệu quả trong khi đó không gây nhiều tác dụng phụ khi sử dụng.

Mô tả

Tylenol Extra Strength 500mg 325 viên là gì?

Tylenol Extra Strength là sản phẩm hàng đầu về công dụng giảm đau hạ sốt, được sản xuất tại Mỹ sử dụng được cho trẻ em trên 12 tuổi và người lớn,có tác dụng giảm đau nhức hiệu quả và giúp hạ sốt nhanh chóng.

Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength có trọng lượng 500mg với 325 viên được các chuyên gia khuyên dùng rộng rãi tại thị trường Mỹ. Được công nhận về mức độ hiệu quả và an toàn của thuốc.

Chính đặc tính nổi bật với ít tác dụng phụ cho người dùng mà thuốc được phổ biến hơn và sử dụng rộng rãi trên thị trường trong và ngoài nước. Được khuyến cáo là sản phẩm hữu ích cần có trong tủ thuốc của mỗi gia đình hiện nay.

🔴 Tham khảo thêm sản phẩm khác của chợ tại: chohangnhap.net/cuahang

🔴Cập nhật nhanh nhất các sản phẩm mới của chúng tôi tại Fanpage: CHỢ HÀNG NHẬP.Vitamin bổ sung

Hotline: 0961 668 365 (có zalo/viber) để được tư vấn đặt hàng.

 

thuốc giảm đau hạ sốt Mỹ

▸Tên sản phẩm: Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength 500mg

▸Quy cách đóng gói: Lọ 325 viên

▸Nhà sản xuất: TYLENOL – MỸ

▸Phương thức vận chuyển: Đường Air.

Ngoài Tylenol, tại Việt Nam có rất nhiều loại chứa thành phần Acetaminophen như Panadol, Hapacol, Talanol, Paracetamol … có tác dụng giảm đau, hạ sốt bán nhiều tại nhà thuốc và rất dễ mua.

Thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength 500mg của Mỹ với hiệu quả giảm nhanh các cơn đau, các cơn đau làm bạn khổ sở, mệt mỏi, khó chịu không thể tâp trung cho một việc nào đó. Tylenol như một liều thuốc giảm đau hạ sốt an toàn nhưng tránh lạm dụng Tylenol Extra Strength 500mg quá nhiều sẽ ảnh hưởng đến gan.

      Thành phần của thuốc Tylenol Extra Strength 500mg:

Công dụng thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength 500mg:

Paracetamol là chất chuyển hoá có hoạt tính của phenacetin là thuốc giảm đau hạ sốt hữu hiệu có thể thay thế aspirin, tuy vậy, khác với aspirin, paracetamol không có hiệu quả điều trị viêm.

Paracetamol làm giảm thân nhiệt ở người bệnh hạ sốt , nhưng hiếm khi làm giảm thân nhiệt ở người bình thường. Thuốc tác động lên vùng dưới đồi gây hạ nhiệt, toả nhiệt tăng do giãn mạch và tăng lưu lượng máu ngoại biên.

Thuốc giảm đau có chứa acetaminophen giúp tạm thời giảm đau do: đau đầu, đau nhức cơ bắp, đau lưng, viêm khớp, cảm lạnh thông thường, đau răng, kinh bụng kinh, giúp hạ sốt…

Đối tượng sử dụng thuốc Tylenol Extra Strength 500mg:

  • Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi.
  • Người đang gặp phải các con đau nhức hoặc bị nóng sốt.

      Hướng dẫn sử dụng thuốc hạ sốt Tylenol:

  • Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: uống 2 viên mỗi 6 giờ, không uống quá 6 viên trong vòng 24 giờ. Không sử dụng
  • quá 10 ngày.
  • Không dùng quá liều khuyến cáo.
  • Không dùng cho phụ nữ mang thai và cho con bú.
  • Không sử dụng cho người nghiện rượu, hoặc bệnh gan.

    Câu hỏi thường gặp về thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength 500mg:

    1. Dùng thuốc giảm đau, hạ sốt Tylenol 500mg trong thời gian dài có hại gì không?

    Dùng thuốc Tylenol Extra Strength trong thời gian để điều trị cơn đau thì không gặp vấn đề gì. Nhưng nếu cơn đau hạ sốt kéo dài thời gian dài thì việc uống liên tục thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength không phải là cách tốt. Bạn nên đến bác sĩ để được điều trị chính xác bệnh của mình.

    1. Dùng thuốc giảm đau Tylenol liều cao có ảnh hưởng gì đến sức khoẻ không?

    Thuốc giảm đau hạ sốt của Mỹ Tylenol Extra Strength 500mg có chứa acetaminophen. Nếu sử dụng hơn 4.000 mg acetaminophen trong 24 giờ, hoặc dùng chung với các thuốc khác có chứa acetaminophen, hay uống 3 hoặc nhiều đồ uống có cồn mỗi ngày khi sử dụng Tylenol 500mg có thể sẽ gây tổn thương gan nghiêm trọng.

    1. Dùng thuốc Tylenol của Mỹ có cần uống kèm thuốc kháng sinh khác không?

    Không cần dùng kèm bất cứ loại nào kèm Tylenol 500mg vì trong Tylenol đã có thành phần Acetaminophen 500mg để giảm đau hạ sốt hiệu quả rồi.

    Lưu ý: Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh, hiệu quả sử dụng sản phẩm tùy thuộc cơ địa của từng người. Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn in trên bao bì sản phẩm trước khi sử dụng.

 

 

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.